Dien dan Lop 7A1 truong Lam Son
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

goc hoc tap

Go down

goc hoc tap Empty goc hoc tap

Bài gửi  lo lem d Sat Mar 01, 2008 6:24 pm

Mon GDCD co KT hay khong? Surprised Surprised :lol: :lol:

lo lem d
Khách viếng thăm

goc hoc tap Empty Re: goc hoc tap

Bài gửi  Terminator Sun Mar 02, 2008 12:06 am

Hình như tuần sau Very Happy
Terminator
Terminator
100
100

https://lop7a1.forumvi.net/

goc hoc tap Empty goc hoc tap

Bài gửi  lehoangn Mon Mar 03, 2008 12:53 pm

To nghe co Cong dan noi la hoc het bai 15 thi KT1tiet cung khoe tuan sau do!

lehoangn
Khách viếng thăm

goc hoc tap Empty KT1 tiết

Bài gửi  lehoangn Wed Mar 05, 2008 12:04 pm

Chán quá, thứ hai tuần sau(10/3) kiểm tram 1 tiết Lý nữa rồi ngày mai KT1 tiết Toán nữa rồi còn GDCD thì phải học hết bài 15 mới KT 1tiết nữa.Các bạn ơi!Nhớ ôn bài thật kĩ nha! Neutral Very Happy Và còn nữa môn sử(12/3)KT 1 tiết chúng ta sẽ vượt qua kì ải này thì sẽ thành công đó.Nếu các bạn ko học thì điểm KT này sẽ thấp, ba và mẹ các bạn sẽ rất buồn nếu cậu điểm thấp và cũng ko bao giờ thành công đâu.Vì vậy các bạn hãy nỗ lực hết mình thì sẽ vui vẻ và dc ba và mẹ các bạn sẽ vui nữa đó!

lehoangn
Khách viếng thăm

goc hoc tap Empty KT học kì 2

Bài gửi  lehoangn Thu Apr 03, 2008 1:30 pm

Các bạn ơi sắp đến ngày thi học kì rồi và sẽ kết thúc năm học này tôi xin gửi lời chúc trước ngày thi là làm bài tốt,được lên lớp và phải cố gắng thi cho tốt mong các bạn phải ôn bài kĩ lưỡng.Năm học 2007-2008 gần sắp kết thúc rồi chỉ còn 2 hay 3 tuần nữa thôi,sắp phải chia tay rồi ko có các bạn thì mình có thể làm sao nói chuyện với các bạn đây Smile và tôi mong rằng các bạn sẽ gặp vào năm học sau của năm:2008-2009 rất vui khi gặp các bạn ở năm học sau được lên lớp 8 Smile

lehoangn
Khách viếng thăm

goc hoc tap Empty HKII

Bài gửi  Terminator Mon Apr 07, 2008 4:36 pm

Hix sắp thi rùi ,các bạn cố lên nha và đừng nhớ là ông bài kĩ và thật kĩ đáo :twisted: :twisted: :twisted: :twisted:
Terminator
Terminator
100
100

https://lop7a1.forumvi.net/

goc hoc tap Empty đề cương học kì II chuẩn bị thi

Bài gửi  lehoangn Thu Apr 17, 2008 12:32 pm

Các bạn ơi lớp mình có đề cương rồi nên các bạn hãy học kĩ nha tuần sau là chính thức thi học kì II nên tớ mong các bạn làm bài tốt nha! Very Happy .Chúc các bạn được đạt học sinh giỏi và học sinh khá nha! flower xứng đáng là con ngoan trò giỏi của ba me ha! Smile

lehoangn
Khách viếng thăm

goc hoc tap Empty Lời chúc trong ngày hè

Bài gửi  lehoangn Mon May 19, 2008 9:29 pm

Hôm nay, mình thấy các bạn đã thi học kì II xong và các bạn đã có danh hiệu học sinh giỏi và khá. Còn những bạn thi lại thì phải cố gắng ôn tập nha! Mình không co nhiều lời nói và chỉ muốn chúc các bạn thật vui vẻ và hạnh phúc trong mùa hè này. Riêng những bạn thi lại thì mình chúc các bạn ôn tập nhiều để làm bài tốt để được lên lớp 8 với chúng mình nha! Very Happy
=> Chúc các bạn được nhiều thành công trong cuộc sống flower

lehoangn
Khách viếng thăm

goc hoc tap Empty Re: goc hoc tap

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content