Dien dan Lop 7A1 truong Lam Son
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Yahoo Funny

3 posters

Go down

Yahoo Funny Empty Yahoo Funny

Bài gửi  Terminator Sun Mar 09, 2008 3:24 pm

Mỗi ngày khi online bạn đều login vào nick Yahoo của mình, và hầu như lúc nào cũng phải nhận đc vài tin nhắn chuyện vui, đọc xong chỉ có lăn ra cười... đọc xong đừng tắt vội, hãy copy vào đây chia sẽ cho mọi người như mình nhé !
Cô giáo hỏi học sinh: - Trong chuyện Thánh Gióng ai cưỡi ngựa sắt bay lên trời? - Em chịu thôi! Không thể chịu nổi vì sự kém cỏi của học sinh cô giáo nói: - Đừng tưởng cứ là con của hiệu trưởng thì muốn học hành thế nào cũng được. Cầm cuốn sách giáo khoa này lên gặp bố cậu đi! Trên phòng hiệu trưởng, ông bố nói với con: - Dốt! Người cưỡi ngựa sắt bay lên trời là ông BÈN. Đây này, sách viết rất rõ ràng: “Sau khi cúi đầu chào tạm biệt quê hương, ông bèn bay lên trời”. Chả chịu đọc gì cả..em xin pó tay

Thầy giáo hỏi: - Ai ăn cắp nỏ thần của An Dương Vương ? Cả lớp im lặng. Thầy giáo chỉ 1 học sinh: - Em biết ai ăn cắp nỏ thần của An Dương Vương không ? Học sinh sợ sệt : - Dạ không phải em. Vừa lúc đó ông hiệu trưởng đi ngang. Thầy giáo phân bua : - Anh xem, học trò bây giờ tệ quá. Tui hỏi ai ăn cắp nỏ thần của An Dương Vương mà không ai biết. Thầy hiệu trưởng gật gù : - Thôi anh nói anh Vương làm bản báo cáo rồi tui nói ban giám hiệu xuất quĩ đền cho. Đừng làm rùm beng mang tiếng chết.

Một tên cướp trên máy bay, hắn hét to:"Tất cả phụ nữ trên máy bay phải bỏ hết tất cả trang sức vào túi này nếu không sẽ bị hãm hiếp. Tất cả mọi người sợ hãi,nhanh chóng tháo hết đồ trang sức của mình nộp cho tên cướp, duy chỉ có một bà già nhất quyết không chịu, tay vẫn còn đeo đầy nhẫn. Tên cướp nổi giận bước tới quát:"Sao bà không bỏ hết trang sức vào túi". Bà già nở nụ cười nhảm hiểm:"Hí hí đồ quỷ sứ nói thì phải giữ lời đấy nhé"

Một chàng trai trên đường về nhà đi ngang qua 1 nghĩa địa. Bỗng anh ta nghe tiếng gõ lốc cốc từ trong nghĩa địa vang ra. Anh ta hoảng hốt, tưởng là có ma, nhìn vào nghĩa địa anh ta mới thấy một ông già đang đục khoét cái gì đó trên một bia mộ. Anh bảo: - "Lạy chúa, ông làm tôi tưởng là ma chứ!! Ông đang làm gì ở đây vậy?" Ông dzà trả lời:- "Khỉ thật, đứa nào khắc sai tên tao

Giờ họcđầu tiên môn hình học lớp 7. Cô giáo vẽ lên bảng 1 cái vòng tròn và đường kính. - Các em hãy nhìn đây là vòng tròn và đường kính của nó. Vova: - Còn theo em, đó là cái mông! Cô giáo tức quá, chạy đi tìm thầy hiệu trưởng và cùng quay về lớp học: - Thưa đồng chí hiệu trưởng, Vova là 1 học trò hư và không hiểu gì về hình học ........ Hiệu trưởng: - Hỗn láo, hỗn láo quá!, Thế ai đã vẽ cái mông lên bảng thế này ??

Thông báo, hiện nay chúng tôi chưa có gì để thông báo nên chưa thông báo để quý vị được biết là không có gì để thông báo khỏi phải mất công cứ ngồi nghe thông báo ! Những ai mà nghe được thông báo này hãy thông báo lại cho những người chưa được nghe thông báo, để họ khỏi phải mất công lên bảng thông báo xem thông báo mà lại chẳng có thông báo gì của những người thông báo.Đó là 1 vài dòng thông báo ngắn của ban thông báo, chương trình thông báo của ban thông báo đến đây là hết xin hẹn gặp lại quý vị trong những chương trình thông báo sau . Hết thông báo !!!

Nhà em nghèo sáng sớm ba em phải dạp xích lô chở má em di bán kim cương. Anh em mơ có một trái banh da mà đá cũng ko có, phải gôm mấy tờ 500.000 vo thành cục rồi chơi dá banh. Chị em em nhìn mấy đứa hàng xóm chơi nhẩy dây mà thèm nên chị lấy dây chuyền vàng cột lại mà chơi. Ba má em cực khổ không kiếm được việc làm, tối ba má lấy vàng cục chơi chọi wa chọi lại. Anh em em ko được đi xe đạp hay xe máy chỉ đi BMW...tui nghiep em hong?

Chứng minh hệ phương trình:
Học = ko thi rớt
Ko học = thi rớt
<=> Học + ko học = ko rớt + rớt
<=> Học * ( 1 + ko ) = rớt * ( 1 + ko )
<=> Học = rớt

Được sửa bởi Stress ngày Sat Apr 12, 2008 5:04 pm; sửa lần 1.
Terminator
Terminator
100
100

https://lop7a1.forumvi.net/

Yahoo Funny Empty Típ đây

Bài gửi  Terminator Mon Mar 17, 2008 3:44 pm

Ngu mà nghĩ mình ko ngu thì đúng là ngu. Nhưng ngu mà biết được mình ngu thì đâu có ngu. Mình ko ngu là khi mình biết được mình ngu. Mà ngu rồi thì làm sao tự biết được mình ngu? Nên nếu tự biết mình ngu tức là mình ko hề ngu! Tóm lại đứa nào dám nói mình ngu thì chính nó mới là đứa ngu <= đọc xong người k0 ngu thành người ngu. Người ngu thành k0 ngu ( ai doc dc tin nhan nay` ma ko gui? la` dua' ngu) -->bà kon thông cảm....em ko fải đứa ngu

Trong rừng có một con kiến, một con voi và một con tê giác. Một hôm, kiến ghé tai nói nhỏ với voi một câu, voi ngất. Hôm sau, voi lại nói nhỏ với kiến một câu, kiến ngất. Hôm sau nữa thì tê giác chạy đến chỗ voi và kiến kêu lên một tiếng, cả hai đều ngất. Vậy voi, kiến và tê giác nói những câu gì? Xin bật mí: Kiến: Anh ơi, em có thai rồi! Voi: Em ơi, ta làm lại đi! Tê giác: Papa, mama...

Mười một người đang leo núi và bám vào một sợi dây trên đỉnh Everest thì tuyết lở. Mười người là tóc vàng hoe, một người tóc đen. Họ quyết định một người trong số đó phải buông tay nếu không dây sẽ đứt và mọi người sẽ chết hết. Sau một lúc không có ai xung phong cả. Cuối cùng người tóc đen nói những lời cảm động rằng cô ta sẽ hi sinh bản thân để cứu mạng sống của những người khác. Các cô gái tóc vàng hoe liền vỗ tay. ( mà các bạn đã hiểu là nếu vỗ tay khi đang leo núi thì chuyện gì xảy ra rồi đấy

Trong phòng ngủ của 1 nhà trẻ, 1 bé trai và 1 bé gái nằm gần nhau. Cậu bé hỏi: "Này, cậu là kon dzai hay kon gái thế?". Cô bé trả lời: "Tớ hok bik nữa!" - "Tớ cũng hok bik. Vậy để tớ kiểm tra cho" - "Ừ!". Cậu bé trai chui dzô chăn cô bé một hồi rồy chuj ra bảo: " A! Tớ bik gòy! Cậu là kon gái, tớ là con trai!". Cô bé hỏi: "Ủa, sao cậu bik hay dzạ?" - "Thì tại cậu mang tất hồng, còn tớ mang tất màu xanh!"<<<<<<<<<Chúa tha tội cho những đứa có đầu óc đen tối.....Con nít ngây thơ lắm, noá hok coá..................đâu

Lúc này đây..........anh chỉ muốn.............mở cửa .............vào phòng em.................đóng cửa..............tắt đèn.......... bật quạt..............đè em xuống giường........... đắp chăn lại............ để........khoe với em cái đồng hồ dạ quang mẹ mới mua cho anh! ( hú hồn ) Chúa hãy xoá tội cho đứa nào có đầu óc đen tối †Amen† ™ ( ai ma ko gui tin nhan' na`y cho ca? list ca? tua`n gap nan ):::::::::::::::::::::::::::::::::::bi ép buôc fải gửi do em hok muốn gửi đâu

Nếu ở gần một người mà bạn cảm thấy thời gian trôi qua thật nhanh, còn khi xa người ấy bạn cảm thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn nên… ***đem đồng hồ đi sửa***- Người biết "nuôi chí lớn" thì không bao giờ... ***cần đến dầu gội***- Không có thiếu nữ xấu mà chỉ có... ***thiếu nữ này đẹp hõn thiếu nữ kia mà thôi***.- Để muốn giữ lời hứa với một ai đó thì cách tốt nhất là… ***đừng bao giờ hứa***- Lời thành thật thì ít khi làm người khác vừa lòng, lời làm vừa lòng người khác thì ít khi nào… ***thành thật***'

Gái xưa dạ một , vâng hai! Gái nay mà bảo là quay cãi liền? Gái xưa nhìn đẹp như tiên ! Gái nay như mấy ... con điên ngoài đường? Gái xưa may vá tỏ tường! Gái nay chỉ biết tìm đường Shopping? Gái xưa mới thật là xinh! Gái nay như thể ....." tinh tinh xổng chuồng "? Gái xưa ăn nói dịu dàng! Gái nay ăn nói sỗ sàng thấy ghê? Gái xưa vừa gặp đã mê! Gái nay nhìn kĩ vẫn chê như thường? Gái xưa đâu biết trèo tường! Gái nay leo cổng kiếm đường theo trai? Gái xưa: "Thiếp nguyện theo chàng" Gái nay: "Ở đó xếp hàng cho ta!"

ßuồn buồn mắc võng nằm chơi ->Ai ngờ võng đứt, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn năm chục xé chơi ->Xé nhầm năm triệu, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn muốn đốt nhà chơi->Ai dè cháy thật, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn lấy súng ra chơi->Bắn nhầm đứa bạn, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn chán chán đi bơi->Ai ngờ hết nước, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn đếm lá vàng rơi->Đếm hoài không hết, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn muốn hắt xì hơi->Vậy mà không được, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn viết nhảm, gửi chơi,-Ai mà ráng đọc... khùng ơi là khùng…

Tôi dùng Yahoo - Cả list dõi theo - Từg message của tôi - Tự tin - Gõ nhanh - Phog cák - Tôi thích được online - Online sướng phết - Để đc sướg, chat phải pro - Để pro, tôi dùng Yahoo ... - Yahoo, miễn tiếp gà...tôi là LeE khác gì quảng cáo clear

Trên máy bay, mọi người được thông báo là nhiên liệu sắp cạn, nên ai thấy gì không cần thiết thì vứt xuống để giảm trọng lượng. Một người Mỹ đem cái vali sang trọng của mình vứt xuống. Mọi người hỏi thì ông ta bảo: "Vali đô la ấy mà. Ở Mỹ thiếu gì đô la!" Một người Nhật đem cái hòm tuyệt đẹp của mình vứt xuống. Mọi người hỏi thì ông ta đáp: "Hòm kim cương ấy mà, ở Nhật thiếu gì kim cương!". Người Việt Nam đứng gần đó đạp hai ông này rơi xuống. Mọi người đang sửng sốt thì ông ta bảo: "Người ấy mà. Ở Việt Nam thiếu gì thằng nổ như vậy
Terminator
Terminator
100
100

Yahoo Funny Empty Nữa nè

Bài gửi  Terminator Mon Mar 17, 2008 3:54 pm

Buổi sáng thức dậy gà trống gáy: "Nhà có gà mái không???", mái ta liền nhỏ nhẹ " Có có có có có...", dê nghe thấy liền khích " Deeeeeeee Deeeeeeee đi" , mèo thấy vậy liền kêu lên " eo ơi eo ơi ", chó tò mò quá cũng xí vào nhặng xị" đâu đâu đâu" , lợn thì láo hơn, nó kêu " ịt ịt ịt ", gà con nghe thấy vậy thì hoảng bèn kêu lên "khiếp khiếp", ngựa sướng quá cười "hí hí hí " rõ to làm ông chủ nhà thức dậy, trưa hôm đó cả nông trại được ăn thịt gà trống

۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞۞

Năm nay là năm tý ... Chúc ay' nhiu` bồ nhí ....Vạn sự được như ý ... Mỗi năm đẹp một tí .....Mắt tròn xoe hai mí ....Tóc thơm không có chí .... Mỗi tháng tăng một ký ....Ăn nói phải có lý ....Đừng ăn xài phung phí ....Đừng làm chuyện để ý ..Chúc tới đây to' bí .... Cho to' hun một tí ...to' vui...

Thưa Thẩm Toà Tôi Tên Trần Túng Tiền(Tên Thật:Trần Thiếu Tiền) Thủa Thiếu Thời Tôi Theo Thằng Trùm Trộm Tiếp Thu Toàn Tư Tưởng Thối Tha Tồi Tệ.....Tối Thứ Tư Tháng Tám Trăng Tròn Trình Trĩnh(Theo Tâm Tính) Tôi Trèo Tường Thấy Tên Trưởng Trại Thiêm Thiếp Trên Trõng Tre Tôi Thò Tay Túm Túi Tiền ....Tên Trưởng Trại Từ Từ Tỉnh Thức Túm Tóc Tạt Tai Tương Tôi Tới Tấp.... Tôi Tơi Tả ... Tù Tội .... .... Thiếu Thốn Tình Thương .....Tiền Túng .. Tình Tan ... Tư Tưởng Tôi Tồi Tàn .... Tôi Tiến Tới Tự Tử....! => bó tay nhỉ =.="

CHÚC MỪNG NĂM MỚI. 12 tháng phú quý, 365 ngày phát tài, 8760 giờ sung túc, 525600 phút thành công 31536000 giây VẠN SỰ NHƯ Ý. ==> ai ko gửi tin nhắn này cho list thi` sẽ xui xẻo cả năm .... ] làm đi nếu k xui cả năm mệt lắm đó , thà tin còn hơn ^_^

Đêm không sao.... trăng lên cao....... siêu nhân gao.......bay lao đao.... Siêu nhân gao chơi Gunba0.... nhưng bị out ...trúng cái bao... bay lên cao ...ăn bánh bao... Te' Xuống ao ... Co' ao' phao ... nên ko sao ...chuyện tào lao

Ông Việt Nam đụng phải ông người Tây, ông VN (mới biết tiếng Anh): I’m sorry, ông tây cũng lịch sự: I’m sorry too, ông VN nghe xong vội vàng: I’m sorry three, ông Tây nghe thấy lạ quá hỏi: What are you sorry for, ông VN làm luôn: I’m sorry five. Ông người tây bực mình: Oh shit!!! Ông VN hết hồn: Oh seven!!!

Có con cọp cắn con cọp con, con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp cha con cọp cắn con cọp con con của con cọp cạnh con cọp cha của con con cọp có con cắn con cọp con của con con cọp cạnh con cọp .Hỏi có bao nhiêu con cọp? Má ơi, thằng này nó hại con <-- đọc xong xĩu lun

Khi anh nổi điên lên với em, em không bao giờ cãi lại. Làm cách nào mà em kiềm chế sự tức giận của mình vậy ? - Vợ: "Em đi cọ bồn cầu" - Chồng: "Thế làm sao mà hiệu quả được nhỉ?" - Vợ: "Em sử dụng bàn chải đánh răng của anh
Terminator
Terminator
100
100

Yahoo Funny Empty Phim Good kô hay kô ăn tiền

Bài gửi  Terminator Mon Mar 17, 2008 4:03 pm

Terminator
Terminator
100
100

Yahoo Funny Empty Re: Yahoo Funny

Bài gửi  Admin Thu May 22, 2008 10:29 am

he he he vui thiet đó kiếm thêm đi :
flower flower chúc các bạn một ngày vui vẻ nha
Admin
Admin
Admin

http://www.lop7a1.forumvi.net/

Yahoo Funny Empty Nếu

Bài gửi  Jennyle95 Thu May 22, 2008 11:46 am

♥.•*:•.♥Nếu 1 nụ hôn là 1 giọt nước, tôi sẽ trao bạn biển cả ♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥Nếu 1 cái ôm là 1 chiếc lá, tôi sẽ trao bạn cả 1 rừng cây.♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥Nếu cuộc sống là 1 hành tinh, tôi sẽ trao bạn cả 1 thiên hà.♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥Nếu tình bạn là cuộc sống, tôi sẽ trao bạn chính tôi.♥.•*:•.♥ ♥.•*:•.♥

Jennyle95

Yahoo Funny Empty Re: Yahoo Funny

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content